100 మీ 100 జి సిఎఫ్‌పి 2

CFP2-100GBASE-SR10 మాడ్యూల్ ప్రామాణిక మల్టీ-మోడ్ ఫైబర్ (MMF, G.652) పై 100m లింక్ పొడవుకు మద్దతు ఇస్తుంది. 100 గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ సిగ్నల్ నాలుగు తరంగదైర్ఘ్యాలపై తీసుకువెళుతుంది. పరికరంలో నాలుగు తరంగదైర్ఘ్యాల మల్టీప్లెక్సింగ్ మరియు డెమల్టిప్లెక్సింగ్ నిర్వహించబడతాయి.

ఉత్పత్తి లక్షణాలు

 

10 103.1Gb / s నుండి 112Gb / s బిట్ రేట్లకు మద్దతు ఇస్తుంది

• MPO 24 రిసెప్టాకిల్ ఆప్టికల్ ఇంటర్ఫేస్

• CPPI ఎలక్ట్రికల్ ఇంటర్ఫేస్

• Uncooled 10x10Gb / s 850nm ట్రాన్స్మిటర్

Para 10 సమాంతర ఎలక్ట్రికల్ సీరియల్ ఇంటర్ఫేస్

M OM3 MMF తో 100m మరియు OM4 MMF తో 150m కోసం వర్తిస్తుంది

Power తక్కువ విద్యుత్ వినియోగం <4W

• డిజిటల్ డయాగ్నొస్టిక్ మానిటర్ ఇంటర్ఫేస్

• MDIO కమ్యూనికేషన్ ఇంటర్ఫేస్

G 100GBASE-SR10 తో కంప్లైంట్

Case ఆపరేటింగ్ కేసు ఉష్ణోగ్రత:

వాణిజ్య: 0 నుండి 70. C.

అప్లికేషన్స్

 

GB 100GBASE-SR10 ఈథర్నెట్

• 10 × 11.2Gb / s మల్టీమోడ్ OTN

X 10x 10GE-SRLite ఈథర్నెట్