• head_banner

GPON మాడ్యూల్

  • Huawei GPON OLT C++ optical transceiver on GPON board GPBD GPFD GPHF GPSF GPLF

    GPON బోర్డులో హువావే GPON OLT C ++ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్సీవర్ GPBD GPFD GPHF GPSF GPLF

    వివరణ హువావే MA5800-X2, MA5800-X7, MA5800-X15, MA5800-X17 16-పోర్ట్ GPON OLT ఇంటర్ఫేస్ బోర్డ్ GPLF B + / C + / C ++ తో హువావే MA5800 సిరీస్ OLT Huawei 16-GPON పోర్ట్ ఇంటర్ఫేస్ కార్డ్ యొక్క అత్యధికంగా అమ్ముడైన GPON సర్వీస్ బోర్డ్. SFP మాడ్యూల్ సపోర్ట్ స్ప్లిట్ రేషన్ 1: 128 ప్రసార వేగం: 2.488Gbit / s, స్వీకరించే వేగం: 1.244Gbit / s ఇంటర్ఫేస్ రకం: SC / PC గరిష్టంగా ప్రసార దూరం: 20KM ప్రసార తరంగదైర్ఘ్యం: 1490nm, తరంగదైర్ఘ్యాన్ని స్వీకరించండి: 1310nm ప్రమాణాలు వర్తింపు: ITU-T G .984.1, ITU-T G.984.2, ITU-T G.984.3, ITU-T G.984 ...