• head_banner

హువావే OLT

  • Huawei GPSF Service Board with B+ C+ C++ SFP

    B + C + C ++ SFP తో హువావే GPSF సర్వీస్ బోర్డ్

    హువావే MA5800-X2, MA5800-X7, MA5800-X15, MA5800-X17 16-పోర్ట్ GPON OLT ఇంటర్ఫేస్ బోర్డు

    GPSF హువావే MA5800 సిరీస్ OLT యొక్క అత్యధికంగా అమ్ముడైన GPON సర్వీస్ బోర్డ్

    B + / C + / C ++ SFP మాడ్యూల్‌తో హువావే 16-GPON పోర్ట్ ఇంటర్ఫేస్ కార్డ్

    స్ప్లిట్ రేషన్ 1: 128 కు మద్దతు ఇవ్వండి

    ప్రసార వేగం: 2.488Gbit / s, స్వీకరించే వేగం: 1.244Gbit / s

    ఇంటర్ఫేస్ రకం: ఎస్సీ / పిసి

  • Huawei GPON OLT GPUF C++ service board

    హువావే GPON OLT GPUF C ++ సేవా బోర్డు

    హువావే MA5800-X2, MA5800-X7, MA5800-X15, MA5800-X17 16-పోర్ట్ GPON OLT ఇంటర్ఫేస్ బోర్డు

    GPUF హువావే MA5800 సిరీస్ OLT యొక్క అత్యధికంగా అమ్ముడైన GPON సర్వీస్ బోర్డ్

    B + / C + / C ++ SFP మాడ్యూల్‌తో హువావే 16-GPON పోర్ట్ ఇంటర్ఫేస్ కార్డ్

    స్ప్లిట్ రేషన్ 1: 128 కు మద్దతు ఇవ్వండి

    ప్రసార వేగం: 2.488Gbit / s, స్వీకరించే వేగం: 1.244Gbit / s

    ఇంటర్ఫేస్ రకం: ఎస్సీ / పిసి

    గరిష్ట ప్రసార దూరం: 20 కి.మీ.

  • Original Huawei 50A 100A Rectifier ETP48100-B1 220V-48V OLT Communication Power Converter Power Supply

    ఒరిజినల్ హువావే 50A 100A రెక్టిఫైయర్ ETP48100-B1 220V-48V OLT కమ్యూనికేషన్ పవర్ కన్వర్టర్ విద్యుత్ సరఫరా

    ETP48100-B1 OLT విద్యుత్ సరఫరా

    ETP48100-B1-50A అనేది క్యారియర్-క్లాస్ AC నుండి DC పవర్ కన్వర్టర్, 220V / 110V AC శక్తిని -48V DC శక్తిగా, MAX అవుట్పుట్ 50A గా మారుస్తుంది. ETP48100-B1-50A 4 అవుట్పుట్ కలిగి ఉంటుంది, ప్రతి MAX అవుట్పుట్ 25A; రెండు R4850G2 తో విచారించినట్లయితే, మొత్తం అవుట్పుట్ 100A కావచ్చు.

    ఈ పిఎస్‌యుకు ఒక పిఎస్‌యు ఆర్ 4850 జి 2 రెక్టిఫైయర్ మాడ్యూల్‌ను సరఫరా చేస్తారు 53.5 వి / 50 ఎ అవుట్పుట్, ఒక PMU 11A పర్యవేక్షణ మాడ్యూల్ మరియు మరొక మాడ్యూల్ను వ్యవస్థాపించడానికి ఉచిత స్లాట్ మరియు 100A వరకు శక్తినివ్వండి.

  • 8 16 32 PON Ports OLT Mini Optical Line Terminal equipment SmartAX MA5608T

    8 16 32 PON పోర్ట్స్ OLT మినీ ఆప్టికల్ లైన్ టెర్మినల్ పరికరాలు SmartAX MA5608T

    MA5608T మినీ OLT ఫైబర్‌ను ఆవరణ (FTTP) లేదా లోతైన ఫైబర్ విస్తరణ దృశ్యాలకు పరిష్కరించడానికి రూపొందించబడింది, ఇక్కడ పెద్ద OLT

    వివిధ కారణాల వల్ల చట్రం ఉత్తమంగా సరిపోకపోవచ్చు. హువావే యొక్క మినీ OLT MA5608T దీనికి సరైన పూరకంగా రూపొందించబడింది

    ఇతర MA5600 సిరీస్ పెద్ద OLT లు మరియు అదే క్యారియర్ గ్రేడ్ లక్షణాలు మరియు పనితీరును అందిస్తుంది.

     

    MA5608T యొక్క కాంపాక్ట్ మరియు ఫ్రంట్ యాక్సెస్ డిజైన్ స్థలం-నిరోధిత గుడిసెలు వంటి ప్రదేశాలలో విస్తరించడానికి అనువైన పరిష్కారం.

    బహిరంగ క్యాబినెట్స్ లేదా బిల్డింగ్ బేస్మెంట్స్. ఇది AC మరియు DC శక్తి ఎంపికలు, విస్తరించిన ఉష్ణోగ్రత పరిధిని కలిగి ఉంది మరియు సులభంగా సంస్థాపనను అందిస్తుంది.

     

    ఎప్పటికప్పుడు పెరుగుతున్న బ్యాండ్‌విడ్త్ డిమాండ్‌కు మద్దతుగా రూపొందించబడిన MA5608T 200 Gbps బ్యాక్‌ప్లేన్‌ను కలిగి ఉంది. అధిక సామర్థ్యం యొక్క కలయిక

    మరియు ఉత్తమ-ఇన్-క్లాస్ పనితీరుతో లైన్ ఇంటర్‌ఫేస్‌లు గరిష్ట ఆదాయం కోసం ఆపరేటర్లకు అనేక రకాల సేవలను అందించడానికి అనుమతిస్తుంది

    పోటీ ఖర్చు పాయింట్లు.

     

    MA5608T అదే ఉత్పత్తి నిర్మాణాన్ని MA5600 సిరీస్ OLT లతో పంచుకుంటుంది.

  • Stock Lot Original huawei ma5680t gpon olt technical specs huawei ma5680 olt

    స్టాక్ లాట్ ఒరిజినల్ హువావే ma5680t gpon olt సాంకేతిక స్పెక్స్ హువావే ma5680 olt

    స్మార్ట్ఆక్స్ MA5680T సిరీస్ హువావే యొక్క మూడవ తరం ఏకీకృత వేదిక ఆధారంగా అభివృద్ధి చేయబడింది మరియు ప్రపంచంలో మొట్టమొదటి అగ్రిగేషన్ OLT లు. MA5680T సిరీస్ అగ్రిగేషన్ మరియు స్విచ్చింగ్ ఫంక్షన్లను అనుసంధానిస్తుంది, అధిక-సాంద్రత కలిగిన PON, ఈథర్నెట్ P2P మరియు GE / 10GE పోర్ట్‌లను అందిస్తుంది మరియు సున్నితమైన ఇంటర్నెట్ యాక్సెస్ సేవ, వీడియో సేవ, వాయిస్ సేవకు మద్దతు ఇవ్వడానికి అధిక గడియార ఖచ్చితత్వంతో TDM మరియు ఈథర్నెట్ ప్రైవేట్ లైన్ సేవలను అందిస్తుంది. , మరియు అధిక-విశ్వసనీయత సేవ యాక్సెస్. ఈ శ్రేణి నెట్‌వర్క్ విశ్వసనీయతను మెరుగుపరుస్తుంది, నెట్‌వర్క్ నిర్మాణంలో పెట్టుబడులను తగ్గిస్తుంది మరియు O&M ఖర్చులను తగ్గిస్తుంది.

    MA5680T సిరీస్‌లో పెద్ద సామర్థ్యం గల స్మార్ట్‌ఎక్స్ MA5680T మరియు మీడియం-కెపాసిటీ స్మార్ట్‌ఎక్స్ MA5683T ఉన్నాయి. ఈ రెండు మోడళ్ల హార్డ్‌వేర్ మరియు సాఫ్ట్‌వేర్ నెట్‌వర్క్ కోసం వస్తువుల తయారీ ఖర్చులను తగ్గించడానికి ఒకదానితో ఒకటి పూర్తిగా అనుకూలంగా ఉంటాయి. ఈ రెండు మోడళ్లలో, స్మార్ట్‌ఎక్స్ MA5680T 16 సర్వీస్ స్లాట్‌లను అందిస్తుంది మరియు స్మార్ట్‌ఎక్స్ MA5683T 6 సర్వీస్ స్లాట్‌లను అందిస్తుంది.

  • Huawei Factory Direct Sale Huawei GPON OLT MA5683T

    హువావే ఫ్యాక్టరీ డైరెక్ట్ సేల్ హువావే GPON OLT MA5683T

    SmartAX MA5683T అనేది గిగాబిట్ పాసివ్ ఆప్టికల్ నెట్‌వర్క్ (GPON) ఇంటిగ్రేటెడ్ ఆప్టికల్ యాక్సెస్ ప్రొడక్ట్.

    ఈ శ్రేణిలో పరిశ్రమ యొక్క మొట్టమొదటి అగ్రిగేషన్ ఆప్టికల్ లైన్ టెర్మినల్ (OLT), అల్ట్రా-హై అగ్రిగేషన్ మరియు స్విచింగ్ సామర్థ్యాలను సమగ్రపరచడం, 3.2 టి బ్యాక్‌ప్లేన్ సామర్థ్యం, ​​960 జి స్విచింగ్ సామర్థ్యం, ​​512 కె మాక్ చిరునామాలు మరియు గరిష్టంగా 44-ఛానల్ 10 జిఇ యాక్సెస్ లేదా 768 జిఇ పోర్టులు.

    సేవా బోర్డులతో పూర్తిగా అనుకూలంగా ఉండే మూడు మోడళ్ల కోసం సాఫ్ట్‌వేర్ వెర్షన్‌లతో ఆపరేషన్స్ అండ్ మెయింటెనెన్స్ (O & M) ఖర్చులను తగ్గిస్తుంది మరియు విడి భాగాలకు అవసరమైన స్టాక్ పరిమాణాలను తగ్గిస్తుంది.

  • MA5800 Series OLT Optical Line Terminal SmartAX MA5800 MA5800-X2 from Huawei

    MA5800 సిరీస్ OLT ఆప్టికల్ లైన్ టెర్మినల్ స్మార్ట్ఎక్స్ MA5800 MA5800-X2 హువావే నుండి

    MA5800, మల్టీ-సర్వీస్ యాక్సెస్ పరికరం, గిగాబాండ్ శకానికి 4K / 8K / VR సిద్ధంగా OLT. ఇది పంపిణీ చేయబడిన నిర్మాణాన్ని ఉపయోగిస్తుంది మరియు ఒకే ప్లాట్‌ఫామ్‌లో PON / 10G PON / GE / 10GE కి మద్దతు ఇస్తుంది. వేర్వేరు మాధ్యమాలలో ప్రసారం చేయబడిన MA5800 కంకర సేవలు, సరైన 4K / 8K / VR వీడియో అనుభవాన్ని అందిస్తుంది, సేవా-ఆధారిత వర్చువలైజేషన్‌ను అమలు చేస్తుంది మరియు 50G PON కు సున్నితమైన పరిణామానికి మద్దతు ఇస్తుంది.

    MA5800 ఫ్రేమ్-ఆకారపు సిరీస్ మూడు మోడళ్లలో లభిస్తుంది: MA5800-X17, MA5800-X7, మరియు MA5800-X2. అవి FTTB, FTTC, FTTD, FTTH మరియు D-CCAP నెట్‌వర్క్‌లలో వర్తిస్తాయి. 1 U బాక్స్ ఆకారంలో ఉన్న OLT MA5801 తక్కువ-సాంద్రత ఉన్న ప్రాంతాల్లోని అన్ని-ఆప్టికల్ యాక్సెస్ కవరేజీకి వర్తిస్తుంది.

    విస్తృత కవరేజ్, వేగవంతమైన బ్రాడ్‌బ్యాండ్ మరియు స్మార్ట్ కనెక్టివిటీతో గిగాబాండ్ నెట్‌వర్క్ కోసం ఆపరేటర్ డిమాండ్లను MA5800 తీర్చగలదు. ఆపరేటర్ల కోసం, MA5800 అత్యుత్తమ 4K / 8K / VR వీడియో సేవలను అందించగలదు, స్మార్ట్ హోమ్స్ మరియు ఆల్-ఆప్టికల్ క్యాంపస్‌ల కోసం భారీ భౌతిక కనెక్షన్‌లకు మద్దతు ఇస్తుంది మరియు ఇంటి వినియోగదారు, ఎంటర్ప్రైజ్ యూజర్, మొబైల్ బ్యాక్‌హాల్ మరియు ఇంటర్నెట్ ఆఫ్ థింగ్స్‌ను కనెక్ట్ చేయడానికి ఏకీకృత మార్గాన్ని అందిస్తుంది ( IoT) సేవలు. ఏకీకృత సేవా బేరింగ్ సెంట్రల్ ఆఫీస్ (సిఓఓ) పరికరాల గదులను తగ్గించగలదు, నెట్‌వర్క్ నిర్మాణాన్ని సరళీకృతం చేస్తుంది మరియు ఓ అండ్ ఎమ్ ఖర్చులను తగ్గించగలదు.

  • Huawei SmartAX MA5800-X7 Multi-service Access Series OLTs

    Huawei SmartAX MA5800-X7 మల్టీ-సర్వీస్ యాక్సెస్ సిరీస్ OLT లు

    MA5800, మల్టీ-సర్వీస్ యాక్సెస్ పరికరం, గిగాబాండ్ శకానికి 4K / 8K / VR సిద్ధంగా OLT. ఇది పంపిణీ చేయబడిన నిర్మాణాన్ని ఉపయోగిస్తుంది మరియు ఒకే ప్లాట్‌ఫామ్‌లో PON / 10G PON / GE / 10GE కి మద్దతు ఇస్తుంది. వేర్వేరు మాధ్యమాలలో ప్రసారం చేయబడిన MA5800 కంకర సేవలు, సరైన 4K / 8K / VR వీడియో అనుభవాన్ని అందిస్తుంది, సేవా-ఆధారిత వర్చువలైజేషన్‌ను అమలు చేస్తుంది మరియు 50G PON కు సున్నితమైన పరిణామానికి మద్దతు ఇస్తుంది.

    MA5800 ఫ్రేమ్-ఆకారపు సిరీస్ మూడు మోడళ్లలో లభిస్తుంది: MA5800-X17, MA5800-X7, మరియు MA5800-X2. అవి FTTB, FTTC, FTTD, FTTH మరియు D-CCAP నెట్‌వర్క్‌లలో వర్తిస్తాయి. 1 U బాక్స్ ఆకారంలో ఉన్న OLT MA5801 తక్కువ-సాంద్రత ఉన్న ప్రాంతాల్లోని అన్ని-ఆప్టికల్ యాక్సెస్ కవరేజీకి వర్తిస్తుంది.

    విస్తృత కవరేజ్, వేగవంతమైన బ్రాడ్‌బ్యాండ్ మరియు స్మార్ట్ కనెక్టివిటీతో గిగాబాండ్ నెట్‌వర్క్ కోసం ఆపరేటర్ డిమాండ్లను MA5800 తీర్చగలదు. ఆపరేటర్ల కోసం, MA5800 అత్యుత్తమ 4K / 8K / VR వీడియో సేవలను అందించగలదు, స్మార్ట్ హోమ్స్ మరియు ఆల్-ఆప్టికల్ క్యాంపస్‌ల కోసం భారీ భౌతిక కనెక్షన్‌లకు మద్దతు ఇస్తుంది మరియు ఇంటి వినియోగదారు, ఎంటర్ప్రైజ్ యూజర్, మొబైల్ బ్యాక్‌హాల్ మరియు ఇంటర్నెట్ ఆఫ్ థింగ్స్‌ను కనెక్ట్ చేయడానికి ఏకీకృత మార్గాన్ని అందిస్తుంది ( IoT) సేవలు. ఏకీకృత సేవా బేరింగ్ సెంట్రల్ ఆఫీస్ (సిఓఓ) పరికరాల గదులను తగ్గించగలదు, నెట్‌వర్క్ నిర్మాణాన్ని సరళీకృతం చేస్తుంది మరియు ఓ అండ్ ఎమ్ ఖర్చులను తగ్గించగలదు.

  • Optical Line Terminal Huawei SmartAX 5800 OLT MA5800-X15 GPON

    ఆప్టికల్ లైన్ టెర్మినల్ హువావే స్మార్ట్‌ఎక్స్ 5800 OLT MA5800-X15 GPON

    గ్లోబల్ ఫైబర్ యాక్సెస్ పరిణామ ధోరణితో నడిచే హువావే తదుపరి తరం OLT ప్లాట్‌ఫాం మా వినియోగదారుల సహకారంతో అభివృద్ధి చేయబడింది. OLT యొక్క MA5800 సిరీస్ పరిశ్రమలో తాజా మరియు అత్యంత అధునాతన OLT ప్లాట్‌ఫాం. బ్యాండ్‌విడ్త్ డిమాండ్, వైర్-లైన్ మరియు వైర్‌లెస్ యాక్సెస్ కన్వర్జెన్స్ మరియు ఎస్‌డిఎన్ వైపు వలసలలో నిరంతర వృద్ధికి మద్దతుగా ఇది రూపొందించబడింది.

    పరిశ్రమ యొక్క మొదటి 40 Gbit / s- సామర్థ్యం నెక్స్ట్-జనరేషన్ ఆప్టికల్ లైన్ టెర్మినల్ (NG-OLT). హువావే యొక్క స్మార్ట్ఎక్స్ MA5800 మల్టీ-సర్వీస్ యాక్సెస్ మాడ్యూల్ అల్ట్రా-బ్రాడ్‌బ్యాండ్, ఫిక్స్‌డ్ మొబైల్ కన్వర్జెన్స్ (ఎఫ్‌ఎంసి) సేవలు మరియు ఎస్‌డిఎన్ ఆధారిత వర్చువలైజేషన్ వంటి స్మార్ట్ సామర్థ్యాలకు మద్దతు ఇవ్వడానికి పంపిణీ చేయబడిన నిర్మాణాన్ని ఉపయోగిస్తుంది.

    MA5800 యొక్క ప్రోగ్రామబుల్ నెట్‌వర్క్ ప్రాసెసర్ (NP) చిప్ సెట్ హోల్‌సేల్ మరియు రిటైల్ సర్వీసు ప్రొవైడర్ల విభజనతో సహా విభిన్న సేవల డిమాండ్‌ను తీర్చడం ద్వారా కొత్త సేవలను ప్రారంభించడాన్ని వేగవంతం చేస్తుంది.

     

  • Original Huawei MA5800-X17 OLT with 8 ports PON board XGHD of 10GE speed

    8GE పోర్ట్‌లతో ఒరిజినల్ హువావే MA5800-X17 OLT 10GE వేగంతో PON బోర్డు XGHD

    MA5800, మల్టీ-సర్వీస్ యాక్సెస్ పరికరం, గిగాబాండ్ శకానికి 4K / 8K / VR సిద్ధంగా OLT. ఇది పంపిణీ చేయబడిన నిర్మాణాన్ని ఉపయోగిస్తుంది మరియు ఒకే ప్లాట్‌ఫామ్‌లో PON / 10G PON / GE / 10GE కి మద్దతు ఇస్తుంది. వేర్వేరు మాధ్యమాలలో ప్రసారం చేయబడిన MA5800 కంకర సేవలు, సరైన 4K / 8K / VR వీడియో అనుభవాన్ని అందిస్తుంది, సేవా-ఆధారిత వర్చువలైజేషన్‌ను అమలు చేస్తుంది మరియు 50G PON కు సున్నితమైన పరిణామానికి మద్దతు ఇస్తుంది.

    MA5800 ఫ్రేమ్-ఆకారపు సిరీస్ మూడు మోడళ్లలో లభిస్తుంది: MA5800-X17, MA5800-X7, మరియు MA5800-X2. అవి FTTB, FTTC, FTTD, FTTH మరియు D-CCAP నెట్‌వర్క్‌లలో వర్తిస్తాయి. 1 U బాక్స్ ఆకారంలో ఉన్న OLT MA5801 తక్కువ-సాంద్రత ఉన్న ప్రాంతాల్లోని అన్ని-ఆప్టికల్ యాక్సెస్ కవరేజీకి వర్తిస్తుంది.

    విస్తృత కవరేజ్, వేగవంతమైన బ్రాడ్‌బ్యాండ్ మరియు స్మార్ట్ కనెక్టివిటీతో గిగాబాండ్ నెట్‌వర్క్ కోసం ఆపరేటర్ డిమాండ్లను MA5800 తీర్చగలదు. ఆపరేటర్ల కోసం, MA5800 అత్యుత్తమ 4K / 8K / VR వీడియో సేవలను అందించగలదు, స్మార్ట్ హోమ్స్ మరియు ఆల్-ఆప్టికల్ క్యాంపస్‌ల కోసం భారీ భౌతిక కనెక్షన్‌లకు మద్దతు ఇస్తుంది మరియు ఇంటి వినియోగదారు, ఎంటర్ప్రైజ్ యూజర్, మొబైల్ బ్యాక్‌హాల్ మరియు ఇంటర్నెట్ ఆఫ్ థింగ్స్‌ను కనెక్ట్ చేయడానికి ఏకీకృత మార్గాన్ని అందిస్తుంది ( IoT) సేవలు. ఏకీకృత సేవా బేరింగ్ సెంట్రల్ ఆఫీస్ (సిఓఓ) పరికరాల గదులను తగ్గించగలదు, నెట్‌వర్క్ నిర్మాణాన్ని సరళీకృతం చేస్తుంది మరియు ఓ అండ్ ఎమ్ ఖర్చులను తగ్గించగలదు.

  • Huawei MA5800T GPHF C+ C++ 16 port GPON Service Board Card

    Huawei MA5800T GPHF C + C ++ 16 పోర్ట్ GPON సర్వీస్ బోర్డ్ కార్డ్

    హువావే MA5800-X2, MA5800-X7, MA5800-X15, MA5800-X17 16-పోర్ట్ GPON OLT ఇంటర్ఫేస్ బోర్డు

    GPHF హువావే MA5800 సిరీస్ OLT యొక్క అత్యధికంగా అమ్ముడైన GPON సర్వీస్ బోర్డ్

    B + / C + / C ++ SFP మాడ్యూల్‌తో హువావే 16-GPON పోర్ట్ ఇంటర్ఫేస్ కార్డ్

    స్ప్లిట్ రేషన్ 1: 128 కు మద్దతు ఇవ్వండి

    ప్రసార వేగం: 2.488Gbit / s, స్వీకరించే వేగం: 1.244Gbit / s

    ఇంటర్ఫేస్ రకం: ఎస్సీ / పిసి

  • Huawei GPON OLT C++ optical transceiver on GPON board GPBD GPFD GPHF GPSF GPLF

    GPON బోర్డులో హువావే GPON OLT C ++ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్సీవర్ GPBD GPFD GPHF GPSF GPLF

    వివరణ హువావే MA5800-X2, MA5800-X7, MA5800-X15, MA5800-X17 16-పోర్ట్ GPON OLT ఇంటర్ఫేస్ బోర్డ్ GPLF B + / C + / C ++ తో హువావే MA5800 సిరీస్ OLT Huawei 16-GPON పోర్ట్ ఇంటర్ఫేస్ కార్డ్ యొక్క అత్యధికంగా అమ్ముడైన GPON సర్వీస్ బోర్డ్. SFP మాడ్యూల్ సపోర్ట్ స్ప్లిట్ రేషన్ 1: 128 ప్రసార వేగం: 2.488Gbit / s, స్వీకరించే వేగం: 1.244Gbit / s ఇంటర్ఫేస్ రకం: SC / PC గరిష్టంగా ప్రసార దూరం: 20KM ప్రసార తరంగదైర్ఘ్యం: 1490nm, తరంగదైర్ఘ్యాన్ని స్వీకరించండి: 1310nm ప్రమాణాలు వర్తింపు: ITU-T G .984.1, ITU-T G.984.2, ITU-T G.984.3, ITU-T G.984 ...
12 తదుపరి> >> పేజీ 1/2